ราคา 14980000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 137.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 109343.07 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ the prestige 49 | เดอะ เพลสทีจ 49 | เดอะ เพลสทีจ สุขุมวิท 49 | the prestige sukhumvit 49

you estate
0956985426
2017-08-04 17:44:31.0
เลขที่ประกาศ: 202201
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เดอะ เพลสทีจ 49 137 sq.m 7 floor 2 bed The Prestige 49 Area 137.20 sq.m, 2 bed room, 2 bath room , on 7 floor
Sukhumvit 49
Price 14.98 MB
ที่ตั้งโครงการ : ถนนสุขุมวิท ซอย 49 แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กทม. จำนวนอาคาร : 1 อาคาร
จำนวนชั้น : 14 ชั้น
จำนวนห้อง : 59 ยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวก : ลิฟท์, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, CCTV, ฟิตเนส, ร้านซักรัด, สนามเด็กเล่น
พื้นที่ 137.20 ตร.ม. จำนวน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 7 ราคา 14.98 ลบ
MORE PIC: http://www.thailandbestprop.com/buy-rent/คอนโดมือสอง/the-prestige-49/
LINE: konkmink
CALL: 0956985426
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย49
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
14 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
59 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
the prestige 49 | เดอะ เพลสทีจ 49 | เดอะ เพลสทีจ สุขุมวิท 49 | the prestige  sukhumvit 49

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 14

จำนวนห้อง: 59

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

Condo for rent Soi. Sukhumvit49

เลขที่: 106211
2014-05-17 19:48:00.0
Add to wishlist

the prestige 49 | เดอะ เพลสทีจ 49 | เดอะ เพลสทีจ สุขุมวิท 49 | the prestige sukhumvit 49

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร